Professional Ladies fashion shoes Manufacturer.
  • sns01
  • sns1
  • sns02
  • sns05
bango-banner

FAQs

Tambaya: Kuna samar da Samfura?
A: Ee, muna farin cikin aiko muku da samfurori don dubawa mai inganci, Da fatan za a ba da kuɗin jigilar kayayyaki, samfurin kyauta ne.Amma idan an tabbatar da babban odar, za a iya mayar da kuɗin jigilar samfurin.

Tambaya: Shin za mu iya amfani da tambarin kanmu ko ƙira akan samfuran girma?
A: E, mana.Za mu iya buga tambarin ku a kan takalma kuma za mu iya yin sabon salon ci gaba bisa ga zane ko hotuna.Kamfaninmu yana ba da sabis na OEM/ODM.

Tambaya: Menene lokacin jagoran ku don samfurori?
A: Don sababbin samfurori, yana ɗaukar kwanaki 7-15;

Tambaya: Menene lokacin jagoran ku don oda mai yawa?
A: Don sababbin salo, yana ɗaukar kwanaki 45-60.Domin maimaita oda, yana ɗaukar kwanaki 25-35.

Tambaya: Menene mafi ƙarancin oda?
A: Gabaɗaya MOQ ɗinmu shine nau'i-nau'i 300 da launi.

Tambaya: Wane irin lokacin biyan kuɗi ne kamfanin ku ke karɓa?
A: Mun yarda da T / T ko L / C.

Tambaya: Menene garantin samfur?
A: Muna da ƙwararrun sufeto don dubawa da bin cikakkun bayanan umarni tun lokacin da kayan suka isa har zuwa jigilar kayayyaki da aka kammala.